Kim phun dầu diesel chất lượng cao BEBE4D08002 BEBE4D16002 BEBE4D24002 21340612 Phụ tùng xe tải
Trung Quốc Dongguan Truth Diesel Engine Parts Co., Ltd. Chứng chỉ
—— TIM
Nói chuyện dễ dàng, dịch vụ rất chuyên nghiệp và nhanh chóng, chất lượng cờ siêu tốt.
—— tom
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ
High Quality Diesel Fuel Injector BEBE4D08002 BEBE4D16002 BEBE4D24002 21340612 Truck Parts
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Nguồn gốc: nước Anh
Hàng hiệu: V-OLVO
Chứng nhận: ISO Contact: 86+ 13790915672
Số mô hình: 21340612
Thanh toán:
Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1
chi tiết đóng gói: Bao bì gốc
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram
Khả năng cung cấp: 1000
Chi tiết sản phẩm
Liên hệ:: 86+ 13790915672 Tên sản phẩm: MÁY PHUN V-OLVO
OE KHÔNG: 21340612 OE NO1: BEBE4D24002
Động cơ: XE TẢI V-OLVOLITRE Mẫu xe ô tô: V-OLVO
Bảo hành: 12 tháng Chất lượng: Mới chính hãng
Kích cỡ: Tiêu chuẩn gốc Kiểu: Phụ tùng ô tô Diesel
Ứng dụng: Hệ thống phun nhiên liệu TEF THANH TOÁN: Trả trước đầy đủ
đóng gói: Bao bì gốc và trung tính MOQ: 1РСS
Mô tả sản phẩm:
  SỐ OE
  SỐ OE1
BEBE4D24002
  Chất liệu Nguyên bản mớiV-OLVO KIM PHUN
ĐỘNG CƠ
XE TẢI V-OLVO  LÍT
Mẫu xe
V-OLVO
Mô tả sản phẩm kim phun nhiên liệu 4 chân v-olvo 21340612
Số bộ phận chung Tên sản phẩm Số tham chiếu OEM Mô tả tính năng cốt lõi
Số bộ phận chung Tên sản phẩm Số tham chiếu OEM Chi tiết thông số kỹ thuật
21340612 Kim phun nhiên liệu đường sắt chung 4 chân v-olvo 21340612, VOE21340612, BEBE4D24002, BEBE4D08002, BEBE4D16002, 21371673, 85003264, 7421340612, 9021371673, 5221340612, HRE282 Kim phun nhiên liệu 4 chân này hoạt động ở điện áp định mức 24V DC, với phạm vi nhiệt độ làm việc từ -40°C đến 200°C, có thể thích ứng với điều kiện làm việc cực lạnh và nhiệt độ cao ở nhiều khu vực khác nhau. Nó hỗ trợ áp suất nhiên liệu tối đa 1800–2200 bar, có thể chịu được áp suất đỉnh 2800 bar, với lưu lượng 260–280 cc/phút, thời gian phản hồi dưới 0,22ms nhờ thiết kế kim van được tối ưu hóa, và trọng lượng tịnh khoảng 2,9kg với chiều dài 9 inch và kích thước kim phun 2 inch[4]. Được hiệu chỉnh chính xác để phù hợp với chiến lược điều khiển động cơ v-olvo D13, D13A, D13D, nó có kích thước tiêu chuẩn gốc để lắp đặt trực tiếp mà không cần sửa đổi, thực hiện tích hợp liền mạch với hệ thống đường sắt chung ban đầu[2][3].